default.htm อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
06:00 | จะชนะ โรซาริโอ เซ็นทรัล [77%] | รอ | [58%] บาร์รากัส เซ็นทรัล | |
07:00 | จะชนะ อินสติทูโต เด คอลโดบา [73%] | รอ | [60%] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส |
default.htm กระชับมิตร คัพ |
||||
59 | จะชนะ เอชเจเค เฮลซิงกิ [90%] | 3 - 0 | [50%] ทีพีเอส ตูร์คู | 3-0 |
43 | จะชนะ Orn-Horten [96%] | 1 - 0 | [31%] Askollen | - |
20:00 | จะชนะ สคีด ออสโล [80%] | รอ | [62%] กเจลแซส | |
20:00 | จะชนะ เอฟเคอเรนดัล [94%] | รอ | [41%] แมนดาล | |
20:00 | เบซิคตัส เจเค | รอ | คารากูมรัค | |
20:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | รอ | เอสเค บรานน์ 2 | |
20:00 | ชีวาสสปอร์ | รอ | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | |
21:00 | ไอสโวล์ด TF | รอ | โนท็อดเด้น เอฟเค | |
21:15 | จะชนะ เอ็มพี มิคเคลลี่ [93%] | รอ | [44%] คูพีเอส (เยาวชน) | |
01:00 | โอเรโบร (ญ) | รอ | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) |
default.htm อิตาลี C1A |
||||
02:30 | จะชนะ คาร์ราเรเซ่ [77%] | รอ | [58%] เปรูจา | |
02:45 | กุบบิโอ [68%] | รอ | [67%] ซาสซาริ ตอร์เรส จะชนะ/เสมอ | |
02:45 | วิส เปซาโร [63%] | รอ | [72%] ลุคเชเซ่ จะชนะ | |
02:45 | จะชนะ คาตาเนีย [85%] | รอ | [48%] กุยเกลียโน่ | |
02:45 | จะชนะ ปาโดวา [88%] | รอ | [43%] ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | |
02:45 | เฟอร์มาน่า [57%] | รอ | [78%] ริมินี่ จะชนะ |
default.htm บราซิล Campeonato Paulista |
||||
07:35 | จะชนะ พัลไมรัส [90%] | รอ | [43%] เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ |
default.htm ฟินแลนด์ คัพ |
||||
00:45 | จะชนะ LehPa Kontiolahti [81%] | รอ | [64%] MP II | |
01:30 | จะชนะ พุยยุ เฮลซิงกิ [77%] | รอ | [68%] วัลท์ติ |
default.htm เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | จะชนะ Deportivo Garcilaso [84%] | รอ | [47%] คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | |
08:00 | จะชนะ เอเลี่ยนซา ลิม่า [94%] | รอ | [31%] Los Chankas |
default.htm โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:20 | จะชนะ มิลเลียนนาริออส [76%] | 3 - 1 | [60%] อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 2-1 |
default.htm เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | จะชนะ บีเค อวาลต้า [71%] | รอ | [69%] Rishoj | |
19:00 | โฮลสเตโบร บีเค [66%] | รอ | [75%] นาสบี้ จะชนะ | |
19:00 | จะชนะ ฮอลเบค [76%] | รอ | [63%] IF Lyseng | |
19:00 | จะชนะ เวการ์ [77%] | รอ | [62%] วอนลอส | |
20:00 | SfB Oure [57%] | รอ | [81%] วีเอสเค อาร์ฮุส จะชนะ | |
20:00 | Young Boys FD [62%] | รอ | [77%] บีเค เฟรม จะชนะ |
default.htm UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
01:00 | เอมิเรตส์ คลับ [65%] | รอ | [77%] บานนี่ ยาส จะชนะ | |
01:00 | จะชนะ อัล นาเซอร์ ดูไบ [89%] | รอ | [49%] ฮัทต้า คลับ |
default.htm พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | จะชนะ Moghayer Al Sarhan [71%] | รอ | [64%] อัล อคาบา เอสซี |
default.htm อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | จะชนะ Walton Hersham [86%] | รอ | [57%] แฮร์โรว์ โบโร่ |
default.htm แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ลุชเนีย เคเอส [63%] | รอ | [75%] เอฟเค โวร่า จะชนะ |
default.htm สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | จะชนะ Povazska Bystrica [76%] | รอ | [63%] ฮูเมนเน่ |
default.htm เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:30 | จะชนะ เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า [79%] | รอ | [57%] เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส |
default.htm ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | จะชนะ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ [72%] | รอ | [68%] คอนอูมโบ ยูนิโด | |
06:30 | จะชนะ โอ.ฮิกกิ้นส์ [74%] | รอ | [67%] เดปอร์เตส อิควิกกัว |
default.htm สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | รอ | OK castkovce | |
21:00 | จะชนะ โอเดว่า ลิปานี่ [82%] | รอ | [57%] MFK Snina |
default.htm โมร็อกโก คัพ |
||||
05:00 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ [69%] | รอ | [66%] ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ จะชนะ/เสมอ | |
05:00 | จะชนะ แมคฮาร์บ [79%] | รอ | [53%] อิตติฮัด เด แทงเจอร์ |
default.htm เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
42 | จะชนะ เพิร์ธ เอสซี [79%] | 4 - 0 | [62%] อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | - |
default.htm โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
90 | Rakow Czestochowa (Youth) [71%] | 0 - 0 | [71%] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
พักครึ่ง | จะชนะ เลช พอซนาน (เยาวชน) [83%] | 2 - 1 | [58%] ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 2-1 |
20:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) [62%] | รอ | [81%] ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) จะชนะ | |
21:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) [70%] | รอ | [73%] วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส [70%] | 2 - 0 | [67%] เฮเรดิอาโน | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
09:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [63%] | 3 - 4 | [76%] เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า จะชนะ | 2-2 |
default.htm เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:30 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน [64%] | 0 - 3 | [71%] อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
default.htm ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:45 | จะชนะ บาร์เซโลน่า(ญ) [98%] | รอ | [22%] SK Brann (W) | |
03:00 | จะชนะ ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) [92%] | รอ | [45%] BK Hacken (W) |
default.htm กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | จะชนะ แอนติกา จีเอฟซี [78%] | 3 - 0 | [57%] คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 0-0 |
00:00 | ซีดี ซากาปา [70%] | รอ | [68%] คลับ เซลาจู เอ็มซี | แพ้ชนะ 50/50 |
03:00 | จะชนะ ซีเอสดี มูนิชิปัล [79%] | รอ | [56%] โคบาน อิมเพเรียล | |
04:45 | จะชนะ กัวสตาโตยา [87%] | รอ | [46%] Coatepeque |
default.htm โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | San Jose de Oruro [54%] | รอ | [81%] อัลเวย์เรดดี้ จะชนะ | |
07:00 | จะชนะ บลูมมิ่ง [75%] | รอ | [64%] ออโรร่า |
default.htm เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | จะชนะ แอลดียู กีโต้ [91%] | รอ | [42%] เอสซี อิมบาบูรา |
default.htm ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
15:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (ญ) [72%] | 1 - 1 | [70%] Western United (W) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
default.htm ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | จะชนะ อัล บาเดน [80%] | รอ | [56%] ฮาเจอร์ | |
02:00 | จะชนะ อัล โอลูบัช [83%] | รอ | [50%] อัล-ราเบีย จิดดาห์ | |
02:00 | จะชนะ Al-Ameade [76%] | รอ | [62%] Al-Jndal |
default.htm อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
87 | เดลี เอฟซี [70%] | 2 - 0 | [69%] ชิลลอง ลายอง เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:30 | อิซาว์ลเอฟซี [61%] | รอ | [77%] ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส จะชนะ |
default.htm อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | ไดนาโม ซามาร์คาด [70%] | รอ | [66%] เมตาลุค เบคาเบด | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | มัคคาบี้ ชารายิม [52%] | รอ | [81%] ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู จะชนะ | |
22:59 | จะชนะ ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม [85%] | รอ | [47%] ชิมชอน เทลลอาวีฟ | |
01:30 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม [60%] | รอ | [76%] อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี จะชนะ |
default.htm เช็ก U19 ลีก |
||||
86 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) [77%] | 3 - 0 | [68%] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | จะชนะ เบอโน่ (ยู 19) [81%] | รอ | [59%] ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) |
default.htm เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:05 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [83%] | 2 - 4 | [55%] Atletico La Paz | 0-2 |
10:05 | จะชนะ คอร์เรคามินอส ยูเอที [78%] | 0 - 2 | [58%] ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 0-1 |
default.htm บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | รอ | Um Alhassam |
default.htm ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | รอ | Metalist 1925 Kharkiv(U21) |
default.htm อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
22:59 | จะชนะ Hapoel Jerusalem (W) [82%] | รอ | [59%] เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | |
22:59 | จะชนะ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) [82%] | รอ | [59%] ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | |
22:59 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) [55%] | รอ | [84%] เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) จะชนะ | |
22:59 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) [61%] | รอ | [81%] มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) จะชนะ |
default.htm ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | Mudhar | รอ | อัล-คาว์แคบ |
default.htm สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ซีดี คานิลลัส [58%] | 1 - 2 | [77%] เลกาเนส บี จะชนะ | 0-1 |
ต่อเวลา | จะชนะ SD Huesca II [87%] | 0 - 0 | [47%] SD Borja | 0-0 |
86 | จะชนะ ซีดีเบติ โอนัค [78%] | 1 - 0 | [59%] UDC Txantrea KKE | 0-0 |
84 | จะชนะ CF Calamocha [82%] | 0 - 0 | [54%] CD Binefar | 0-0 |
56 | จะชนะ เอสดี เบียไซน์ [88%] | 0 - 0 | [45%] CD Touring | 0-0 |
57 | จะชนะ โปรตุเกตเรเต้ [86%] | 1 - 1 | [47%] CD Padura | 1-1 |
53 | ยูดี คอเยเรนเซ่ [50%] | 0 - 1 | [86%] UD Poblense จะชนะ | 0-1 |
57 | อเลสเวส [53%] | 1 - 0 | [82%] ซีดี อาร์ดรอย จะชนะ | 1-0 |
58 | จะชนะ Epila CF [76%] | 1 - 1 | [60%] CD Cuarte Industrial | 1-1 |
55 | จะชนะ ยูบี คอนเควนเซ่ [91%] | 3 - 1 | [46%] AD San Clemente | 2-1 |
59 | จะชนะ ซีดี บาสโคเนีย [81%] | 0 - 0 | [53%] เอสซีดี ดูรานโก้ | 0-0 |
58 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส [65%] | 0 - 0 | [69%] ลาส โรซัส | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
58 | จะชนะ Ibiza Islas Pitiusas [89%] | 1 - 0 | [45%] คอนสตานเซีย | 1-0 |
58 | Comillas [60%] | 0 - 1 | [76%] CD Arnedo จะชนะ | 0-0 |
พักครึ่ง | จะชนะ เอดี ซีเอทเต้วิลล่า [79%] | 1 - 1 | [57%] Solares | 1-1 |
45 | จะชนะ โพลโวลีน [75%] | 2 - 2 | [60%] UD Ourense | - |
44 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน [61%] | 0 - 0 | [76%] Torrejon CF จะชนะ | - |
44 | ซีดี คาเบเซนเซ [48%] | 0 - 0 | [87%] CD Pozoblanco จะชนะ | - |
44 | เบลล์บริดเจท [57%] | 0 - 0 | [77%] เอสดี อีเจีย จะชนะ | - |
44 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ [67%] | 1 - 0 | [70%] UD Socuellamos | แพ้ชนะ 50/50 - |
44 | จะชนะ CD Azuqueca [80%] | 2 - 0 | [53%] CD Torrijos | - |
44 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ [55%] | 0 - 0 | [81%] ซีดี อัลกูไนโน จะชนะ | - |
44 | CDFC La Calzada [67%] | 0 - 0 | [72%] ยูดี โลโกรนเยส บี จะชนะ | - |
44 | CA River Ebro [67%] | 0 - 0 | [70%] ฮาโร เดปอร์ติโบ | แพ้ชนะ 50/50 - |
44 | จะชนะ Castuera [72%] | 1 - 0 | [65%] CD Calamonte | - |
43 | จะชนะ โตเลโด [65%] | 0 - 0 | [71%] CS Puertollano | - |
44 | จะชนะ ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด [84%] | 0 - 0 | [51%] CU Collado Villalba | - |
87 | จะชนะ ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล [77%] | 0 - 0 | [61%] คอนดัล ซีเอฟ | 0-0 |
พักครึ่ง | จะชนะ ซีดี เอสตราเดนเซ่ [87%] | 1 - 0 | [47%] Pontevedra CF B | 1-0 |
45 | จะชนะ ลีพิโด เดอ บัวซาส [76%] | 0 - 2 | [61%] Viveiro CF | - |
44 | จะชนะ ซีดี ลีอัลตัดท์ [82%] | 2 - 1 | [51%] อูรากา | - |
44 | Luarca CF [60%] | 0 - 0 | [76%] CD Colunga จะชนะ | - |
41 | จะชนะ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ [89%] | 1 - 0 | [45%] บียาร์เรอัล ซี | - |
43 | ซีดี บินิสซาเลม [76%] | 0 - 2 | [60%] Portmany | แพ้ชนะ 50/50 - |
พักครึ่ง | จะชนะ เบติ โคซโค เคอี [74%] | 0 - 0 | [60%] Bidzala | 0-0 |
44 | จะชนะ Cazalegas [82%] | 1 - 0 | [51%] ลาโซลาน่า | - |
42 | จะชนะ Quintanar Del Rey [84%] | 0 - 0 | [48%] CD Tarancon | - |
44 | Calahorra B [67%] | 0 - 0 | [69%] ซีดี วาเรีย | แพ้ชนะ 50/50 - |
44 | จะชนะ โอโยเนซา [95%] | 1 - 0 | [33%] CCD Alberite | - |
44 | CD Tedeon [60%] | 0 - 0 | [77%] Rio Sports จะชนะ | - |
44 | บียารัลโบ CF [71%] | 0 - 2 | [65%] บูร์โกส เปอเมซาส จะชนะ/เสมอ | - |
41 | อาลูกัส ซีเอฟ [60%] | 0 - 1 | [76%] เตเนริเฟ่ 2 จะชนะ | - |
44 | Atletico Espeleno [74%] | 0 - 0 | [62%] ลาปาลมา | แพ้ชนะ 50/50 - |
44 | AD Cartaya [75%] | 1 - 0 | [61%] ซีดี เตรรา | แพ้ชนะ 50/50 - |
29 | ซิลวา เอสดี [64%] | 0 - 0 | [74%] Bergantinos CF จะชนะ | - |
11 | จะชนะ CD Huetor Tajar [70%] | 0 - 0 | [67%] Poli Almeria | - |
14 | ยูซี เซียราส [70%] | 0 - 0 | [65%] แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 - |
13 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน [70%] | 0 - 0 | [64%] ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | แพ้ชนะ 50/50 - |
14 | จะชนะ อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว [73%] | 1 - 0 | [61%] CF Trujillo | - |
19:00 | Alaves C [60%] | รอ | [76%] เอสดี ดิวส์โต จะชนะ | |
19:00 | จะชนะ ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า [86%] | รอ | [48%] ยูดี แอลบาร์ร่า | |
19:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ [64%] | รอ | [70%] ลันซาโรเต้ | แพ้ชนะ 50/50 |
19:00 | CD Union Puerto [42%] | รอ | [90%] CD Union Sur Yaiza จะชนะ | |
22:00 | จะชนะ ลัวเซเตนเซ่ [73%] | รอ | [62%] ยูดี อัลคูเดีย | |
22:00 | ซีอี เมร์คาดัล [57%] | รอ | [78%] ซีดี มานาคอร์ จะชนะ | |
22:30 | Aurrera Ondarroa [58%] | รอ | [75%] ซีดี ลากุล โอแนค จะชนะ | |
22:30 | CD Laguna de Duero [50%] | รอ | [84%] แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า จะชนะ | |
22:30 | จะชนะ CD Mirandes B [77%] | รอ | [60%] Ponferradina B | |
22:30 | จะชนะ CD Caspe [89%] | รอ | [43%] ซีดี คารินเยนา | |
22:30 | จะชนะ ซีดี เอโบร [87%] | รอ | [47%] CD Utrillas | |
22:30 | จะชนะ ทามาร์ริตเตอร์ [75%] | รอ | [58%] Fuentes | |
22:30 | จะชนะ Villanueva del Pardillo [70%] | รอ | [65%] CD Galapagar | |
22:59 | ซีเอสดี อาร์ซัว [54%] | รอ | [79%] ยูดี โซโมซาส จะชนะ | |
22:59 | จะชนะ ซีดี เบซานา [79%] | รอ | [56%] ยูดี ซามาโน | |
22:59 | CD Naval | รอ | ซีดี โตรเปโซน | |
22:59 | จะชนะ Villacanas [72%] | รอ | [63%] CD Marchamalo | |
22:59 | จะชนะ SP Villafranca [85%] | รอ | [48%] แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | |
22:59 | คาสโตร [65%] | รอ | [70%] Atletico Albericia | แพ้ชนะ 50/50 |
22:59 | จะชนะ คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร [87%] | รอ | [46%] อัลมาซาน | |
22:59 | จะชนะ ยูดี ฟราก้า [81%] | รอ | [54%] CF Illueca | |
22:59 | จะชนะ CD Diocesano [84%] | รอ | [50%] CD Don Alvaro | |
23:15 | จะชนะ CD Llanes [72%] | รอ | [66%] Real Titanico Laviana | |
23:15 | จะชนะ ซีดี พราวิอาโน [78%] | รอ | [59%] ซีดี ทุยล่าร์ | |
00:00 | Betanzos CF [56%] | รอ | [76%] Arosa Sociedad Cultural จะชนะ | |
00:00 | จะชนะ Gran Pena [79%] | รอ | [56%] Atletico Arteixo | |
00:00 | จะชนะ UE Vilassar de Mar [76%] | รอ | [57%] ซีเอฟ เปราลาดา | |
00:00 | UD Barbadas [63%] | รอ | [73%] CF Alondras จะชนะ | |
00:00 | Paiosaco [67%] | รอ | [66%] Sarriana จะชนะ/เสมอ | |
00:00 | จะชนะ Huracan de Balazote [75%] | รอ | [62%] อัลบาเซเต้ 2 | |
00:00 | จะชนะ ซีพี บียาร์โลเบลโด [89%] | รอ | [42%] Atletico Tomelloso | |
02:00 | ซีเอซิลบอลเนโร [69%] | รอ | [70%] CD คอร์เตส | แพ้ชนะ 50/50 |
02:00 | จะชนะ CD Burriana [73%] | รอ | [62%] UD Rayo Ibense | |
02:30 | ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [65%] | รอ | [72%] ฮอสปิตาเลย์ จะชนะ/เสมอ | |
03:00 | จะชนะ คลับ มาริโน่ [84%] | รอ | [51%] แอตเลติโก้ วิคตอเรีย |
default.htm เบลเยียม U21 |
||||
01:30 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) [63%] | รอ | [79%] เอเอสยูเปน (ยู 21) จะชนะ |
default.htm บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
06:30 | จะชนะ Athletic Club MG [85%] | รอ | [51%] โปซูอาเลกรี |
default.htm Conmebol-Sudamericano Women U17 |
||||
04:00 | บราซิล (ญ) ยู17 | รอ | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | |
06:30 | ปารากวัย(ญ) ยู 17 | รอ | เอกวากอร์ (ญ) ยู17 |
default.htm บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | โกลโบ [58%] | รอ | [79%] Baraunas RN จะชนะ |
default.htm ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
19:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | รอ | HK Kopavogur (W) | |
20:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | รอ | ฟจอลเนอร์(ญ) | |
21:00 | อัคราเนส(ญ) | รอ | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) |
default.htm เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี [59%] | 2 - 0 | [83%] อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
16:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) [53%] | 0 - 4 | [87%] เมโทรสตาร์ เอสซี จะชนะ | 0-2 |
default.htm GER D5 |
||||
22:59 | จะชนะ SV Atlas Delmenhorst [82%] | รอ | [57%] บีเอสวี เรห์เด้น | |
01:00 | TSV Neudrossenfeld [76%] | รอ | [68%] เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) |
default.htm SVK U19 A |
||||
41 | จะชนะ เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) [83%] | 0 - 0 | [58%] Spartak Banovce Nad Bebravou U19 | - |
default.htm อิรัก ลิก |
||||
01:30 | อาร์บิล | รอ | Al Karkh |
default.htm อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | อรารัต เยเรวาน 2 | รอ | อรารัต-อาร์เมเนียบี | |
19:00 | Gandzasar Kapan | รอ | ชีรัค บี | |
19:00 | FC Onor | รอ | Nikarm | |
19:00 | Urartu II | รอ | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | |
19:00 | BKMA II | รอ | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | |
19:00 | FC Noah B | รอ | อลาชเคิร์ท บี | |
19:00 | พิวนิค บี | รอ | Andranik |
default.htm ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [65%] | 4 - 0 | [78%] เวสต์ แอดิเลด เอสซี จะชนะ | 2-0 |
16:45 | จะชนะ อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ [85%] | 3 - 0 | [57%] แอดิเลดไวเปอร์ส | 2-0 |
16:45 | อดิไลเด้วิคตอรี่ [62%] | 1 - 2 | [81%] เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท จะชนะ | 1-1 |
default.htm เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
45 | Smorgon (W) | 0 - 4 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | กำลังประมวลผล - |
19:00 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | รอ | Dinamo-BGUFK Minsk (W) | |
21:00 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | รอ | ABFF U19 (W) |
default.htm อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | จะชนะ เปอร์ซิค เคดีรี่ [86%] | รอ | [50%] พีเอส ติร่า | |
20:30 | จะชนะ เปอร์ซิบ บันดุง [90%] | รอ | [47%] บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด |
default.htm อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
43 | จะชนะ บูโซโร เอฟเค [79%] | 0 - 0 | [55%] โซรัซ FK อูลกัช | - |
default.htm Tournoi de Montaigu U16 |
||||
00:30 | อาร์เจนตินา ยู 16(N) | รอ | ไอวอรี่ โคสต์ (ยู16) | |
00:30 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16)(N) | รอ | เม็กซิโก (ยู 16) | |
00:30 | ฝรั่งเศส (ยู 16) | รอ | ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16) | |
00:30 | ญี่ปุ่น(ยู16)(N) | รอ | เวลส์(ยู16) |
default.htm BRA SPB |
||||
06:00 | จะชนะ เรโม เบเลม [78%] | รอ | [59%] Tuna Luso |
default.htm โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | จะชนะ วิสลา พูลาเว่ [75%] | รอ | [62%] โอลิมเปีย ไอบรองก์ | |
01:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [64%] | รอ | [74%] โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก จะชนะ | |
01:30 | จะชนะ สเตล สตาโลว่า โวล่า [77%] | รอ | [59%] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ |
default.htm ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 1 - 4 | เซนต์ กิลดา | 1-3 |
15:30 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค [67%] | 0 - 0 | [74%] โอคไลจ์ แคนนอนส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
15:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 8 - 0 | Sunbury United | 1-0 |
15:30 | เมลเบิร์น ไนท์ [61%] | 0 - 2 | [77%] เซ้าท์ เมลเบิร์น จะชนะ | 0-0 |
15:45 | จะชนะ แลงวาร์ริน [93%] | 3 - 1 | [42%] Doveton | 2-1 |
16:00 | จะชนะ Upfield SC [87%] | 5 - 0 | [51%] มิลล์ พาร์ค | 2-0 |
16:00 | Ballarat Red Devils [36%] | 4 - 2 | [95%] นูนาวาดิ้ง ซิตี้ จะชนะ | 2-1 |
16:00 | ไซเดนแฮมปาร์ค [51%] | 3 - 1 | [88%] พาสโค วอลล์ เอสซี จะชนะ | 2-1 |
16:10 | Berwick City [34%] | 4 - 5 | [96%] North Sunshine Eagles จะชนะ | 2-2 |
8 | Eltham Redbacks [53%] | 4 - 3 | [89%] มอร์แลนด์ เซบราส จะชนะ | 0-2 |
9 | จะชนะ Boroondara Eagles FC [91%] | 2 - 2 | [49%] Altona East Phoenix SC | 2-0 |
default.htm เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | AS Dakar Sacre Coeur [65%] | รอ | [65%] Teunhueth FC จะชนะ/เสมอ | |
23:30 | Linguere | รอ | Jamono Fatick | |
23:30 | โซนาคอส | รอ | เอเอสซี จาราฟ | |
23:30 | จะชนะ Guediawaye [78%] | รอ | [47%] Mbour | |
23:30 | US Ouakam Dakar | รอ | เจเนอเรชั่น ฟุต | |
23:30 | US Goree [68%] | รอ | [63%] Casa Sports Zinguinchor จะชนะ/เสมอ |
default.htm กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | จะชนะ Accra Lions [75%] | รอ | [59%] Medeama SC |
default.htm เวียดนาม Second Division |
||||
16:00 | กอน ตูม | 0 - 1 | เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 | 0-1 |
default.htm เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
04:30 | จะชนะ Chacaritas SC [78%] | รอ | [56%] มอนต้า เอฟซี |
default.htm WAUS WD1 |
||||
42 | Murdoch University Melville FC (W) [43%] | 1 - 1 | [92%] บัลแคทต้า (ญ) จะชนะ | - |
default.htm เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | จะชนะ SG Barockstadt [84%] | รอ | [58%] ทีเอสวี ชไตน์บัค | |
01:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ [60%] | รอ | [80%] เอฟซี 08 โฮมบวร์ก จะชนะ | |
01:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด [61%] | รอ | [80%] เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี จะชนะ | |
01:00 | จะชนะ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [81%] | รอ | [60%] ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | |
01:00 | จะชนะ เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต [85%] | รอ | [50%] ทียูเอสโคเบลนซ์ | |
01:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ [58%] | รอ | [83%] Greifswalder FC จะชนะ | |
01:30 | SC Spelle-Venhaus [53%] | รอ | [86%] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท จะชนะ | |
01:30 | จะชนะ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น [79%] | รอ | [58%] Duren | |
01:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก [65%] | รอ | [77%] เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล จะชนะ |
default.htm โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
00:00 | จะชนะ ซีเอส ฮูเนโดอารา [73%] | รอ | [60%] กลอเรีย บูซัว |
default.htm วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
00:00 | FC Breitenrain [70%] | รอ | [70%] FC Paradiso | แพ้ชนะ 50/50 |
01:30 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | รอ | เอฟซี เนเทอร์ส | |
02:00 | เอฟซี ทุคเกน | รอ | เอฟซี บัลเซอร์ | |
02:00 | SV Hongg | รอ | เอฟซี โคโซโวซูริค | |
02:00 | SV Muttenz | รอ | บาสเซโคร์ท | |
02:00 | เอฟซี ธูน (ยู 21) | รอ | มูริ | |
02:00 | เวอแวสปอร์ต | รอ | Pully Football | |
02:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | รอ | เอฟซี กอสเซา | |
02:15 | Rotkreuz | รอ | Koniz | |
02:15 | FC Munsingen | รอ | โซล็อตเทิร์น | |
02:15 | La Sarraz-Eclepens [68%] | รอ | [75%] FC Echallens จะชนะ | |
02:15 | Grand Saconnex | รอ | US Terre Sainte | |
02:15 | อูซี่ | รอ | เอฟซี ลินท์ 04 | |
02:30 | ลาโชฟอนด์ | รอ | Chenois | |
02:30 | เมแร็ง [61%] | รอ | [81%] ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) จะชนะ |
default.htm เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [68%] | รอ | [73%] เอฟเค 2000 | แพ้ชนะ 50/50 |
19:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ [59%] | รอ | [80%] มิดเดลฟาร์ท จะชนะ | |
20:00 | จะชนะ เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด [85%] | รอ | [51%] สคีฟซ์ ไอเค | |
20:00 | จะชนะ เอสเบิร์ก [83%] | รอ | [55%] โรสกิลด์ | |
21:00 | จะชนะ เอบี โคเปนฮาเกน [75%] | รอ | [61%] ไนโคบิ้ง เอฟซี | |
21:00 | จะชนะ ทิซเตด เอฟซี [72%] | รอ | [65%] บราแบรนด์ |
default.htm สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
22:00 | จะชนะ สเคลเลฟที เอฟเอฟ [86%] | รอ | [54%] ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | |
22:59 | คิรูน่า เอฟเอฟ [66%] | รอ | [74%] Bergnasets AIK จะชนะ | |
01:00 | โบเดน บีเค [70%] | รอ | [70%] Gottne IF | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | Landvetter IS [73%] | รอ | [69%] วาสต้า ฟลอรุนด้า | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | จะชนะ Husqvarna [81%] | รอ | [61%] ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | |
01:15 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | รอ | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | |
01:30 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | รอ | FC Nacka Iliria |
default.htm ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | จะชนะ Arenel Movers [74%] | รอ | [58%] Herentals FC | |
20:00 | GreenFuel | รอ | Tron | |
20:00 | เอฟซี แพลทินัม | รอ | Chicken Inn | |
20:00 | Capps linked | รอ | Bikita Minerals FC | |
20:00 | Manica Diamond | รอ | Chegutu Pirates | |
20:00 | ZPC Kariba | รอ | Ngezi Platinum |
default.htm USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:30 | จะชนะ ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [74%] | รอ | [66%] Spokane Velocity |
default.htm อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | จะชนะ เดปอร์ติโบ มูนิซ [80%] | รอ | [55%] สปอร์ตติโว่บาร์รากัส |
default.htm แคเมอรูน Elite One |
||||
20:00 | จะชนะ Fauve Azur Elite [83%] | รอ | [43%] AS Fortuna Mfou | |
20:00 | Les Astres FC De Douala [69%] | รอ | [70%] พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | แพ้ชนะ 50/50 |
20:00 | จะชนะ FC Gazelle [76%] | รอ | [57%] Victoria Utd Limbe | |
21:00 | จะชนะ ยัง สปอร์ต [76%] | รอ | [56%] ไดนาโม เดอ ดูอาลา | |
21:00 | จะชนะ ยูเอ็มเอส เด ลุม [72%] | รอ | [61%] เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | |
21:00 | Les Astres FC De Douala | รอ | Bamboutos de | |
21:00 | จะชนะ โคตอน สปอร์ต [80%] | รอ | [53%] Colombe du Dja et Lobo | |
21:00 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง [68%] | รอ | [69%] Canon Yaounde | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | ไดนาโม เดอ ดูอาลา | รอ | Canon Yaounde | |
21:00 | Victoria Utd Limbe | รอ | Colombe du Dja et Lobo | |
22:00 | จะชนะ ยูเนี่ยน ดูอาลา [76%] | รอ | [54%] Aigle Royal Menoua |
default.htm เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ Mekelakeya [74%] | รอ | [57%] Wolaita Dicha | |
22:59 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ [69%] | รอ | [63%] Fasil Kenema จะชนะ/เสมอ |
default.htm รวันดา National League |
||||
20:00 | จะชนะ Gasogi Utd [82%] | รอ | [52%] Etoile de LEst |
default.htm FFSA SLR |
||||
14:30 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) [69%] | 0 - 0 | [73%] เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
14:30 | จะชนะ อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) [73%] | 4 - 3 | [69%] Adelaide Vipers Reserve | 2-1 |
default.htm ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
23:30 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) [75%] | รอ | [72%] PPJ U20 | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm แคเมอรูน Elite two |
||||
19:30 | จะชนะ Bafmeng United [74%] | รอ | [65%] แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ | |
19:30 | จะชนะ Isohsa Limbe [91%] | รอ | [38%] Renaissance Ngoumou | |
19:30 | จะชนะ Foncha Street Bamenda [83%] | รอ | [51%] Rangers FC of Bafut | |
19:30 | nternational Sporting De Douala [67%] | รอ | [71%] Unisport Bafang | แพ้ชนะ 50/50 |
21:30 | จะชนะ Djiko FC de Bandjoun [80%] | รอ | [55%] Racing de Bafoussam | |
21:30 | จะชนะ AS Fap [82%] | รอ | [50%] ยาอุนเด เอฟซี 2 |
default.htm เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
01:00 | VFB Fortuna Chemnitz [58%] | รอ | [83%] SC Rabenstein จะชนะ | |
01:15 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน [50%] | รอ | [91%] BFC Preussen จะชนะ | |
01:45 | จะชนะ VSG Altglienicke II [75%] | รอ | [68%] TSV Rudow |
default.htm มาลีคัพ |
||||
22:30 | จะชนะ Djoliba [87%] | รอ | [40%] US Bougouni | |
22:30 | Afrique Football Elite [69%] | รอ | [68%] ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm ออสเตรีย Landesliga |
||||
01:00 | Weinland Gamlitz [73%] | รอ | [68%] เอสวี วิลดอน | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | จะชนะ Gleinstatten [74%] | รอ | [67%] TuS Rein | |
01:00 | จะชนะ SV Lebring [79%] | รอ | [63%] FC Schladming | |
01:00 | จะชนะ วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ [71%] | รอ | [68%] เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | |
01:00 | จะชนะ เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก [80%] | รอ | [62%] SV Kraig | |
01:00 | SV Kematen [68%] | รอ | [75%] SV Telfs จะชนะ | |
01:09 | เคเอซี 1909 [64%] | รอ | [78%] SVG Bleiburg จะชนะ |
default.htm นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
13:15 | จะชนะ Ferrymead Bays [94%] | 1 - 0 | [41%] Joseph Kanter Gabriel di Univis | 1-0 |
13:30 | จะชนะ ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด [91%] | 3 - 0 | [52%] โนเมดส์ | 3-0 |
default.htm ชเลสวิกลีกา |
||||
01:00 | TSV Bordesholm [46%] | รอ | [92%] SV Eichede จะชนะ |
default.htm โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:30 | Gawin Sleza Wroclaw [72%] | รอ | [69%] Lechia Zielona Gora | แพ้ชนะ 50/50 |
22:00 | Unia Swarzedz [72%] | รอ | [68%] Vineta Wolin | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
06:00 | จะชนะ Belgrano (W) [78%] | รอ | [58%] กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) |
default.htm Australia Northern NSW Division 1 |
||||
16:15 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | 2 - 2 | โทรอนโต อวาบา | 0-1 |
default.htm เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | จะชนะ เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี [82%] | รอ | [63%] TSV Sasel | |
01:00 | TUS Bovinghausen 04 [65%] | รอ | [79%] FC Eintracht Rheine จะชนะ | |
01:00 | Eintracht Celle [55%] | รอ | [89%] คิกเกอร์ เอ็มเดน จะชนะ | |
01:00 | จะชนะ FSV Fernwald [79%] | รอ | [67%] ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | |
01:00 | จะชนะ ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก [87%] | รอ | [51%] FC Schoningen08 | |
01:00 | ATSV Mutschelbach [70%] | รอ | [77%] น็อตตินเก้น จะชนะ | |
01:00 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล [74%] | รอ | [71%] SG Finnentrop/Bamenohl | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | จะชนะ เอสวี เฮล์มสเตเทน [84%] | รอ | [60%] FC Ismaning | |
01:00 | จะชนะ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ [94%] | รอ | [41%] SpVgg Quierschied | |
01:00 | SV Westfalia Rhynern [68%] | รอ | [77%] 1. FC Gievenbeck | แพ้ชนะ 50/50 |
01:30 | จะชนะ วีเอฟบี ฮิลเดน [89%] | รอ | [48%] SF Hamborn 07 | |
01:30 | จะชนะ SV Halstenbek Rellin [91%] | รอ | [46%] Duneberg | |
01:30 | จะชนะ ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด [72%] | รอ | [72%] SpVgg Erkenschwick | |
01:30 | จะชนะ HEBC Hamburg [83%] | รอ | [62%] USC Paloma | |
01:30 | Kirchheimer SC [54%] | รอ | [89%] ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) จะชนะ | |
01:30 | SV Rugenbergen [62%] | รอ | [81%] FC Suderelbe จะชนะ | |
01:30 | จะชนะ เอฟซี มอนไฮม์ [93%] | รอ | [44%] VfB Solingen 1910 | |
01:30 | FC 1906 Erlensee [45%] | รอ | [92%] เอฟซี กีสเซิน จะชนะ | |
01:30 | Rot-Weiss Walldorf [66%] | รอ | [79%] บาเยิร์น อัลเซนัว จะชนะ | |
01:30 | Mulheimer FC 97 [46%] | รอ | [91%] เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก จะชนะ | |
01:30 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช [66%] | รอ | [77%] FC Buderich 02 จะชนะ | |
01:30 | จะชนะ เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก [85%] | รอ | [57%] TSV Buchholz 08 | |
01:30 | ETB SW Essen [70%] | รอ | [72%] เรติงเกน เอสวี | แพ้ชนะ 50/50 |
02:00 | จะชนะ ETSV Hamburg [96%] | รอ | [39%] FC Union Tornesch | |
02:00 | จะชนะ อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ [81%] | รอ | [61%] Baumholder |
default.htm ชิลี Primera D |
||||
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล [71%] | รอ | [64%] ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | จะชนะ ซีดี มาร์เกวนเซ่ [90%] | 2 - 2 | [42%] Nueva Concepcion | 0-1 |
09:00 | จะชนะ Quiche FC [87%] | 1 - 2 | [52%] Juventud Copalera | 0-2 |
default.htm ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ มา ลู [74%] | รอ | [61%] เอ็กซ์เพรส เอฟซี | |
22:59 | จะชนะ กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี [80%] | รอ | [54%] Busoga United |
default.htm ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | Loughgall Reserves | รอ | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) |
default.htm เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
พักครึ่ง | จะชนะ สจอร์ด [71%] | 0 - 2 | [71%] กลอสทรูป เอฟเค | 0-2 |
19:00 | จะชนะ เกรฟ [77%] | รอ | [62%] เอบี ทาร์นดี | |
19:00 | จะชนะ AC Horsens 2 [86%] | รอ | [54%] บี 1913 โอเดนเซ่ | |
19:00 | จะชนะ ออดเดอร์ ไอจีเอฟ [88%] | รอ | [49%] AaB 2 | |
19:00 | Vinder Vatanspor-VRI [58%] | รอ | [81%] วิไบ ไอเอฟ จะชนะ | |
19:00 | จะชนะ โฮโบร ไอเค 2 [81%] | รอ | [61%] วาลเด้ | |
19:30 | จะชนะ Hedensted [80%] | รอ | [61%] ดาลุ่ม | |
19:30 | Nørresundby 2 [69%] | รอ | [74%] คเจลเลอรูบ จะชนะ | |
20:00 | บี 1909 โอเดนเซ่ [66%] | รอ | [76%] โอเคเอส จะชนะ | |
20:00 | จะชนะ บรอนชอยจ์ [82%] | รอ | [57%] Gorslev IF | |
20:00 | จะชนะ ซันด์บี [81%] | รอ | [59%] อัลเรโรด เอฟเค | |
20:00 | จะชนะ Tarnby FF [87%] | รอ | [51%] เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ |
default.htm โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | จะชนะ Bijelo Brdo [77%] | รอ | [62%] Radnik Sesvete | |
21:30 | จะชนะ เอ็นเค ดูโกพอลเจ [76%] | รอ | [60%] NK Dubrava Zagreb |
default.htm ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:45 | จะชนะ เซนต์ มอชแทส [84%] | รอ | [57%] Killester Donnycarne |
default.htm อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | จะชนะ Deportivo Liniers Reserves [73%] | รอ | [67%] เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | |
20:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) [68%] | รอ | [73%] คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) จะชนะ | |
22:59 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) [67%] | รอ | [72%] Excursionistas Reserves | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | จะชนะ CS Dock Sud Reserves [87%] | รอ | [47%] ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | |
01:00 | จะชนะ นีเวลล์ส (สำรอง) [74%] | รอ | [64%] ลานุส(สำรอง) | |
01:00 | จะชนะ ฮูรากัน(สำรอง) [78%] | รอ | [58%] เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | |
01:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) [64%] | รอ | [75%] ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) จะชนะ | |
01:30 | จะชนะ Argentino Quilmes Reserves [76%] | รอ | [63%] ลอส อันเดส(สำรอง) | |
01:30 | จะชนะ Club Comunicaciones Reserves [87%] | รอ | [47%] เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) | |
01:30 | CA Colegiales Reserves [61%] | รอ | [77%] บียา ดาลมิเน(สำรอง) จะชนะ | |
01:30 | จะชนะ ซาคาชิสปาส(สำรอง) [73%] | รอ | [63%] Deportivo Liniers Reserves | |
03:00 | Independiente Rivadavia Reserves [55%] | รอ | [82%] ริเวอร์ เพลท(สำรอง) จะชนะ |
default.htm ฮังการี U19 2nd Division |
||||
17:00 | จะชนะ BVSC Zuglo U19 [82%] | 2 - 4 | [60%] เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 1-1 |
default.htm อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | จะชนะ US Albenga [82%] | รอ | [53%] Pinerolo FC | |
20:30 | จะชนะ Asti [82%] | รอ | [53%] Derthona | |
20:30 | จะชนะ เอเอสดี บรา [78%] | รอ | [57%] Lavagnese | |
20:30 | เฟซซาเนเซ่ | รอ | Alba(ITA) | |
20:30 | จะชนะ ASD RG Ticino [93%] | รอ | [38%] USD Pont Donnaz | |
20:30 | จะชนะ อาร์โคนาเตเซ่ [76%] | รอ | [62%] เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | |
20:30 | การาวัจจิโอ [64%] | รอ | [74%] USD Casatese จะชนะ | |
20:30 | Club Milano [58%] | รอ | [78%] Varesina Calcio จะชนะ | |
20:30 | จะชนะ Desenzano Calvina [76%] | รอ | [61%] เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | |
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร [66%] | รอ | [71%] Clivense จะชนะ | |
20:30 | ทริเทียม [66%] | รอ | [69%] ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | จะชนะ บาสซาโน่ [76%] | รอ | [59%] Montecchio Maggiore | |
20:30 | จะชนะ AC Dolomiti Bellunesi [74%] | รอ | [63%] เตรวิโซ่ | |
20:30 | จะชนะ มอนเตเบลลูนา [76%] | รอ | [62%] ASD Rigamonti Castegnato | |
20:30 | ปอร์โต้กรูโร | รอ | เอซี เมสเตร่ | |
20:30 | Aglianese [66%] | รอ | [73%] คาร์ปิ จะชนะ | |
20:30 | ฟอร์ลิ [73%] | รอ | [69%] Lentigione | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | เมซโซลาร่า [61%] | รอ | [76%] ราเวนน่า จะชนะ | |
20:30 | Sammaurese [67%] | รอ | [70%] ASD Victor San Marino | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ [66%] | รอ | [70%] US Corticella | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | จะชนะ กรอสเซโต้ [86%] | รอ | [49%] ปอนซัคโค | |
20:30 | SC Cenaia [51%] | รอ | [89%] ลิวอร์โน่ จะชนะ | |
20:30 | จะชนะ Tau calcio [80%] | รอ | [55%] เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | |
20:30 | อาเวซซาโน | รอ | ลากวีลา | |
20:30 | FC Fossombrone 1949 | รอ | Nuovo Campobasso | |
20:30 | จะชนะ ซาน นิโคโล [77%] | รอ | [58%] Real Monterotondo | |
20:30 | Tivoli Calcio [64%] | รอ | [69%] Roma City | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | จะชนะ Vastogirardi [72%] | รอ | [62%] FC Matese | |
20:30 | Atletico Uri | รอ | ตราสเตเวเร กัลโช่ | |
20:30 | กัสซีโน | รอ | เอเอสออสเตียแมร์ | |
20:30 | Cynthiabalonga [67%] | รอ | [67%] Ischia Isolaverde จะชนะ/เสมอ | |
20:30 | จะชนะ/เสมอ Romana FC [69%] | รอ | [64%] โนเซริน่า | |
20:30 | SS Angri [56%] | รอ | [80%] เอเอสดี มารีนา ฟรานกา จะชนะ | |
20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต | รอ | เกลบิซัน | |
20:30 | กัลลิโปลี่ [66%] | รอ | [70%] Palmese 1914 | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | จะชนะ มาเตล่า [75%] | รอ | [56%] โรทอนดา | |
20:30 | Santa Maria [56%] | รอ | [79%] Casarano จะชนะ | |
20:30 | ASD Licata | รอ | Nuova Gioiese | |
20:30 | ASD Sancataldese | รอ | ASD Canicatti | |
20:30 | Acireale | รอ | วิโบเนเซ่ | |
20:30 | จะชนะ เรจจิน่า [80%] | รอ | [55%] แอคราเกส | |
20:30 | จะชนะ ASD Alcione [88%] | รอ | [46%] AVC Vogherese | |
20:30 | Borgosesia | รอ | กอซซาโน่ | |
20:30 | จะชนะ ASD Citta Di Varese [73%] | รอ | [61%] ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | |
20:30 | จะชนะ ไลกอร์น่า [75%] | รอ | [58%] เคียรี่ | |
20:30 | FC Vado [70%] | รอ | [67%] Chisola | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | ASD Caldiero Terme [69%] | รอ | [69%] ปิอาเชนซา | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 [67%] | รอ | [69%] ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | เลคนาโน [69%] | รอ | [69%] เอเอสดี บรูซาปอร์โต | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | ยูเอส เอดลิเซ | รอ | Cjarlins Muzane | |
20:30 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ [70%] | รอ | [63%] คลอเดียนเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | รอ | เอพีดีซี ชิออนส์ | |
20:30 | ASD Mori S Stefano | รอ | US Breno | |
20:30 | Virtus Bolzano [61%] | รอ | [75%] เอซี เอสเต้ จะชนะ | |
20:30 | Certaldo [66%] | รอ | [70%] ACD SantAngelo | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | จะชนะ ไอโมเลเซ่ [73%] | รอ | [66%] ASD Fanfulla | |
20:30 | จะชนะ ปราโต้ [72%] | รอ | [64%] Sangiuliano City Nova | |
20:30 | Borgo San Donnino [69%] | รอ | [68%] ปิสโทลเซ่ จะชนะ/เสมอ | |
20:30 | จะชนะ กาวอร์ราโน [89%] | รอ | [34%] ฟิกไลน์ | |
20:30 | จะชนะ มอนเตวาชี [82%] | รอ | [53%] Real Forte Querceta | |
20:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ [61%] | รอ | [73%] ยูเอส เปียเนเซ่ จะชนะ | |
20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | รอ | Sangiovannese | |
20:30 | Sansepolcro ASD | รอ | ปอจจิบอนซิ | |
20:30 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ [65%] | รอ | [69%] ASD Atletico Ascoli | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | จะชนะ แซมเบเนเดทเซ่ [88%] | รอ | [42%] ชีติ | |
20:30 | โซระ | รอ | Vigor Senigallia | |
20:30 | จะชนะ Riccione [72%] | รอ | [63%] ASD Termoli Calcio | |
20:30 | จะชนะ ASD Anziolavinio [72%] | รอ | [61%] ASD Flaminia Civita Castellana | |
20:30 | Boreale | รอ | COS Sarrabus Ogliastra | |
20:30 | จะชนะ คาเวเซ่ [88%] | รอ | [44%] บูโดนี | |
20:30 | USD Latte Dolce [69%] | รอ | [66%] กลาดิเอเตอร์ | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | San Marzano Calcio | รอ | Ardea | |
20:30 | บาร์เลตต้า [64%] | รอ | [71%] ฟิเดริส อัลเดียร์ จะชนะ | |
20:30 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ [57%] | รอ | [76%] ทีมอัลตามูรา จะชนะ | |
20:30 | Manfredonia | รอ | นาร์โด | |
20:30 | ปากาเนเซ่ | รอ | เอฟบีซี กราวิน่า | |
20:30 | Igea Virtus | รอ | Real Casalnuovo | |
20:30 | ปอติซี 1906 [69%] | รอ | [70%] Citta Di S. Agata | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | จะชนะ ยูเอส ซิราคูซ่า [90%] | รอ | [43%] ASD Ragusa Calcio | |
20:30 | ASD San Luca [39%] | รอ | [91%] ทราปานี่ จะชนะ |
default.htm ออสเตรีย Amateur cup |
||||
01:30 | SK Cro Vienna [49%] | รอ | [91%] SC Red Star Penzing จะชนะ |
default.htm อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
พักครึ่ง | จะชนะ Karvan Evlakh [84%] | 0 - 0 | [55%] Difai Agsu FK | 0-0 |
19:00 | Araz Saatli [62%] | รอ | [77%] E Nel G Tick จะชนะ |
default.htm มาซิโดเนียลีก หญิง |
||||
21:00 | แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) [69%] | รอ | [67%] แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
05:00 | พ้อย ฟอทินเอฟซี [59%] | รอ | [79%] โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี จะชนะ | |
05:00 | จะชนะ La Horquetta Rangers FC [96%] | รอ | [37%] เซ็นทรัลเอฟซี |
default.htm อิสราเอล C ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท [81%] | รอ | [62%] บีไน ไอลัท | |
22:59 | จะชนะ SC Ramla [78%] | รอ | [64%] ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | |
22:59 | จะชนะ เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม [76%] | รอ | [66%] เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ | |
01:00 | จะชนะ Hapoel Mahane Yehuda [72%] | รอ | [66%] ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | |
01:30 | จะชนะ Hapoel Ironi Karmiel [92%] | รอ | [45%] Shafaram | |
01:30 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม [60%] | รอ | [82%] AC Hamachtesh Givataim จะชนะ |
default.htm Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:45 | จะชนะ มานุส (สมัครเล่น) [90%] | รอ | [44%] Operario/AM |
default.htm Brazil women's League |
||||
01:00 | เกรมิโอ (ญ) [55%] | รอ | [82%] พัลไมรัสเอสพี (ญ) จะชนะ | |
01:00 | จะชนะ โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) [83%] | รอ | [50%] Real Brasilia FC (W) |
default.htm Portugal Women Cup |
||||
22:00 | จะชนะ บราก้า(ญ) [76%] | รอ | [63%] Racing Power (W) |
default.htm Spain Youth League |
||||
57 | จะชนะ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) [94%] | 3 - 0 | [45%] Atletico Perines U19 | 1-0 |
45 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) [51%] | 0 - 0 | [89%] CD La Oliva U19 จะชนะ | - |
43 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) [61%] | 0 - 0 | [78%] ราโย บาเยกาโน (ยู 19) จะชนะ | - |
15 | จะชนะ โอซาซูนา (ยู 19) [84%] | 2 - 0 | [54%] Arenas Club de Getxo U19 | - |
19:00 | จะชนะ สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) [83%] | รอ | [57%] CF Bansander U19 | |
19:00 | จะชนะ CD Sobradillo U19 [86%] | รอ | [54%] Mensajero U19 | |
22:30 | อัลโบรายา(ยู 19) [59%] | รอ | [81%] Atletico Madrileno U19 จะชนะ |
default.htm Mauritania Division 1 |
||||
05:30 | จะชนะ เอซีเอส เคซาร์ [76%] | รอ | [61%] ASC Entou | |
07:30 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | รอ | Chemal FC |
default.htm Iceland League Cup B |
||||
22:00 | Fjardabyggd Leiknir | รอ | KF Fjallabyggdar |
default.htm Senegal Ligue 2 |
||||
23:30 | Dakar Universite Club [59%] | รอ | [73%] ASC Wally Daan จะชนะ |
default.htm ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:00 | จะชนะ เอสวี เม็พเพ่น [87%] | รอ | [51%] TuS Blau-Weiss Lohne |
default.htm เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | CD INCA [49%] | รอ | [87%] CD Racing Junior de Armenia จะชนะ |
default.htm Costa Rica Primera Division Women |
||||
08:00 | Municipal Pococi (W) [57%] | 1 - 0 | [81%] Dimas Escazu (W) จะชนะ | 1-0 |
default.htm Gambia Division 2 |
||||
23:30 | Latrikunda Utd [57%] | รอ | [75%] Gambia Ports Authority จะชนะ | |
23:30 | จะชนะ Wagadu FC [73%] | รอ | [59%] Serrekunda Utd | |
23:30 | จะชนะ บีเค มิลาน [72%] | รอ | [60%] RS Tallinding |
default.htm Wales FAW Championship |
||||
02:30 | เดนบีห์ทาวน์ [72%] | รอ | [72%] Bangor 1876 | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm Croatia 3.Division |
||||
22:00 | จะชนะ เอ็นเค มักซีมีร์ [90%] | รอ | [44%] เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ |
default.htm Guatemala Reserve League |
||||
04:00 | จะชนะ ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) [91%] | รอ | [47%] โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) | |
04:00 | จะชนะ CD Achuapa Reserves [85%] | รอ | [51%] Xinabajul Reserves |
default.htm Czech Republic 5. Ligy |
||||
01:00 | จะชนะ FK Usti nad Labem B [82%] | รอ | [60%] FK Banik Most B |
default.htm Kyrgyzstan Top Liga |
||||
19:30 | จะชนะ Muras United FC [80%] | รอ | [55%] เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา |
default.htm Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) [53%] | รอ | [82%] โกยาส(เยาวชน) จะชนะ |
default.htm Honduras Liga de Ascenso |
||||
08:00 | จะชนะ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ [94%] | 3 - 1 | [40%] Yoro FC | 0-1 |
default.htm Germany Verbandsliga |
||||
01:00 | จะชนะ BSV Halle-Ammendorf [80%] | รอ | [63%] SV Fortuna Magdeburg |
default.htm Italy Campionato Primavera 4 |
||||
20:30 | จะชนะ Trento U19 [78%] | รอ | [66%] ปอนเตเดรา(ยู 19) |
default.htm USA MLS Next Pro League |
||||
08:00 | เรอัล โมนาร์ช [69%] | 2 - 1 | [73%] MINNESOTA United B จะชนะ | 1-1 |
05:00 | Cincinnati II [56%] | รอ | [85%] นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี จะชนะ | |
06:00 | จะชนะ Chicago flame B [79%] | รอ | [64%] เบธเลเฮม สตีล | |
06:00 | จะชนะ Crown Legacy FC [87%] | รอ | [52%] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | |
07:00 | Houston Dynamo B [72%] | รอ | [70%] Austin FC II | แพ้ชนะ 50/50 |
default.htm Brazil Campeonato Amapaense |
||||
06:00 | เซา เปาโล เอพี [32%] | รอ | [96%] Trem-AP จะชนะ |
default.htm Brazil Campeonato U20 Women |
||||
01:00 | จะชนะ Ferroviaria SP U20 (W) [77%] | รอ | [68%] Corinthians U20 (W) | |
01:00 | Atletico Mineiro U20 (W) [52%] | รอ | [85%] Santos FC U20 (W) จะชนะ | |
01:00 | Bragantino U20 (W) [55%] | รอ | [81%] America MG U20 (W) จะชนะ | |
01:00 | จะชนะ Fortaleza U20 (W) [74%] | รอ | [68%] Minas Brasilia DF U20 (W) |
default.htm โกปา อุรุกวัย |
||||
06:30 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | รอ | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
default.htm England National League Women |
||||
02:45 | เซาแธมป์ตันเอฟซี (ญ) [35%] | รอ | [96%] เอเอฟซี บอร์นมัธ (ญ) จะชนะ |
default.htm Algeria U21 Cup |
||||
21:00 | จะชนะ เจเอส ซาอัวรา(ยู21) [80%] | รอ | [55%] ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | |
04:00 | จะชนะ อีเอสเซติฟ(ยู21) [80%] | รอ | [55%] ES Ben Aknoun U21 | |
04:00 | จะชนะ เจเอสคาไบลีย์(ยู21) [79%] | รอ | [55%] ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | |
04:00 | เอ็มซี โอราน (ยู21) [55%] | รอ | [78%] ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) จะชนะ |
default.htm Switzerland. 2. Liga Interregional |
||||
02:45 | จะชนะ Concordia Lausanne [75%] | รอ | [70%] Ajoie-Monterri |
default.htm Ethiopia Higher League |
||||
13:00 | Bench Maji Buna FC [69%] | 4 - 2 | [65%] Addis Ababa Ketema จะชนะ/เสมอ | 2-1 |
15:00 | Gamo Chencha [69%] | 5 - 0 | [66%] Yeka Sub City FC จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
82 | Kafa Bunna [66%] | 0 - 1 | [72%] Debre Birhan Ketema | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | Woldia SC [54%] | รอ | [77%] Ethio Electric FC จะชนะ |